วันที่ 2 ธันวาคม 2564 ดร.สมบูรณ์ ธรรมลังกา ผอ.สพป.เชียงราย เขต 1 ในฐานะผู้ตรวจราชการกลุ่มพื้นที่การบริหารการศึกษาขั้นพื้นฐานประจำเขตตรวจราชการ ที่ 16(เชียงราย พะเยา น่าน แพร่) ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านบ่อหลวง อ.บ่อเกลือ จ.น่าน โดยมีนางสุจิตรา ยาวิไชย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบ่อหลวง พร้อมคณะครูให้การต้อนรับและนำเสนอข้อมูลการบริหารโรงเรียน ผลการจัดการศึกษาและนวัตกรรมการสอน
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/12/DSC_9968-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/12/2-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/12/1-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/12/5-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/12/DSC_9940-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/12/DSC_9969-Custom.jpg)