ายวันที่ 13 ธันวาคม 2565 นายจรัญ แจ้งมณี ผอ.สพป.เชียงราย เขต 1 เป็นประธานการประชุมคณะทำงานจัดทำโครงการการลงพื้นที่ติดตามและเยี่ยมชมการจัดการเรียนการสอนและการดำเนินงานตามนโยบายของกระทรวงศึกษาธิการ และสำนักงานคณะกรรมการศึกษาขั้นพื้นฐาน (กพฐ.สัญจร) ครั้งที่ 2/2565 ที่คณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน(กพฐ.)และผู้บริหารระดับสูงในสังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน(สพฐ.) กว่า 50 คน จะมาติดตามและเยี่ยมชมฯ ในพื้นที่จังหวัดเชียงราย ระหว่างวันที่ 5-7 มกราคม 2566 ที่จะมาถึงนี้ ณ ห้องประชุมพญามังราย สพป.เชียงราย เขต 1 ต.เวียง อ.เมือง จ.เชียงราย
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-9-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2022/12/2-8-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2022/12/3-9-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2022/12/4-9-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2022/12/5-7-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2022/12/7-9-1024x684.jpg)