วันที่ 8 พฤศจิกายน 2566 นายมรกต อนุเคราะห์ ผอ.สพป.เชียงราย เขต 1 นายอภิปราย โสภายิ่ง รอง ผอ.สพป.เชียงราย เขต 1 พร้อมคณะกรรมการนิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจการเปิดเรียนภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 อย่างปลอดภัย ชุดที่ 12 ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านปางคึก ในการดำเนินการตามนโยบาย สพฐ. ทั้ง 4 ด้าน ได้แก่ ด้านความปลอดภัย ด้านโอกาส ด้านประสิทธิภาพ และด้านคุณภาพ ณ โรงเรียนบ้านปางคึก ต.แม่กรณ์ อ.เมือง จ.เชียงราย
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-5-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-5-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-5-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-7-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/5-5-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/6-5-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/7-5-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/8-4-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/9-4-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/10-3-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/11-3-1024x683.jpg)