วันที่ 23 ตุลาคม 2564 ดร.สมบูรณ์ ธรรมลังกา ผอ.สพป.เชียงราย เขต 1 ร่วมร่วมพิธีวางพวงมาลา และน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว โดยมีนายภาสกร บุญญลักษม์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดเชียงรายเข้าร่วมพิธีอย่างพร้อมเพรียง ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว (ศาลากลางหลังแรก) อำเภอเมืองเชียงราย จังหวัดเชียงราย
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/10/244768241_1041020930020877_8535541100779866144_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/10/244443620_1041020786687558_4659454973759927769_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/10/244526940_1041020860020884_9192003693915727924_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/10/244645269_1041020630020907_6214990568649369377_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/10/244470335_1041020676687569_4155211762070044035_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/10/244650596_1041020763354227_2012104139163763258_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/10/246854665_1041020850020885_3886467496979463791_n-1024x683.jpg)