วันที่ 10 มีนาคม 2566 นายอาวุทธ์ ขันสิงห์เพชร รอง ผอ.สพป.เชียงราย เขต 1 เป็นประธานการประชุมปัญหาค่าใช้จ่ายดำเนินงานโครงการการบริหารจัดการโรงเรียนขนาดเล็ก เพื่อสนับสนุน รับ-ส่งนักเรียนในการเดินทางไปเรียนรวมของนักเรียน กรณีรวมและเลิกสถานศึกษาขั้นพื้นฐานภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 1 ครั้งที่ 1/2565 ณ ห้องประชุมพวงชมพู สพป.เชียงราย เขต 1 ต.เวียง อ.เมือง จ.เชียงราย
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-19.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-19-1024x578.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3-19-1024x578.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/03/4-17-1024x578.jpg)