วันที่ 15 มิถุนายน 2566 เวลา 13.00 น. นายจรัญ แจ้งมณี ผอ.สพป.เชียงราย เขต 1 เป็นประธานในการประชุมการปฏิบัติหน้าที่เพื่อการดำเนินงานเป็นไปตามเป้าหมายอย่างมีประสิทธิภาพ ของปีทองแห่งคุณภาพการศึกษา ปีการศึกษา 2566 ของหน่วยตรวจสอบภายในและกลุ่มอำนวยการ ในเรื่องภาระงานที่รับผิดชอบรายบุคคล กระบวนงาน ผลการดำเนินงาน ปัญหา อุปสรรคและแนวทางแก้ไขรวมถึงข้อเสนอแนะ ณ ห้องประชุมพวงเพชร สพป.เชียงราย
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-12.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/06/2-12-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/06/3-13-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/06/4-13-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/06/5-13-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/06/6-14-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/06/7-10-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/06/8-8-1024x684.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/06/9-5-1024x684.jpg)