วันที่ 3 พฤศจิกายน 2566 นายมรกต อนุเคราะห์ ผอ.สพป.เชียงราย เขต 1 มอบหมายให้นายอาวุทธ์ ขันสิงห์เพชร รอง ผอ.สพป.เชียงราย เขต 1 เป็นประธานเปิดการประชุมผู้ดูแลระบบการแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 ระดับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา โดยมีผู้ดูแลระบบของกลุ่มโรงเรียน และผู้ดูแลระบบของโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษาเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมพญามังราย สพป.เชียงราย เขต 1 ต.เวียง อ.เมือง จ.เชียงราย
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-1024x768.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-1024x768.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-1024x768.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-1-1024x768.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/5-1024x768.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__57827354_0-1024x768.jpg)