หัวฝายวันที่ 1 พฤศจิกายน 2564 ดร.สมบูรณ์ ธรรมลังกา ผอ.สพป.เชียงราย เขต 1 ตรวจความเรียบร้อย และความพร้อมรอบด้านของการจัดการเรียนการสอน ในวันเปิดเรียนวันแรก ของภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564 โรงเรียนอนุบาลหัวฝาย โดยมี ดร.นฤมล พันลุตัน ผอ.โรงเรียนและคณะครูให้การต้อนรับและรับมอบนโยบาย ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/11/3-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/11/2-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/11/4-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/11/5-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/11/DSC_6394-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/11/DSC_6414-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/11/DSC_6429-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/11/DSC_6443-Custom.jpg)
![](https://chiangrai1.go.th/wp-content/uploads/2021/11/DSC_6456-Custom.jpg)